ค่าเช่า 7500.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
Condothai
0659408322
2020-12-26 19:06:48.0
เลขที่ประกาศ: 321375
รายละเอียดเพิ่มเติม
เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 เจริญกรุง [Lumphini Place Rama 3 Jarern Krung] 1 Bed ภายในเดือนนี้เท่านั้น

รายละเอียด

เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 เจริญกรุง [Lumphini Place Rama 3 Jarern Krung] ภายในเดือนนี้เท่านั้น

สัญญา 1 ปี ค่าเช่าเดือนละ 7,500฿ (227฿/ตรม.)

ค่าประกันความเสียหาย (2 เดือน)
ค่าเช่าล่วงหน้า (1 เดือน)

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
Tel : 065-940-8322
Line : @condothai

https://sale.condothai.co.th/room/21595/%E0%B8%A5%E0%B8%B8%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%B5%20%E0%B9%80%E0%B8%9E%E0%B8%A5%E0%B8%AA%20%E0%B8%9E%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%A1%203%20%E0%B9%80%E0%B8%88%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%8D%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%B8%E0%B8%87%20%5BLumphini%20Place%20Rama%203%20Jarern%20Krung%5D/12/

ประเภทห้อง 1 Bed
พื้นที่ 33 ตรม.
ชั้น 5
ห้องนอน 1
ห้องน้ำ 1

-CCTV
-เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

หิ้วกระเป๋าพร้อมเข้าอยู่ได้ทันที

รวมประกาศเช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 เจริญกรุง [Lumphini Place Rama 3 Jarern Krung] เช่าคอนโด

https://www.condothai.co.th/condo/2234/%E0%B8%A5%E0%B8%B8%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%B5%20%E0%B9%80%E0%B8%9E%E0%B8%A5%E0%B8%AA%20%E0%B8%9E%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%A1%203%20%E0%B9%80%E0%B8%88%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%8D%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%B8%E0%B8%87%20%5BLumphini%20Place%20Rama%203%20Jarern%20Krung%5D/12/

รวมประกาศ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 เจริญกรุง [Lumphini Place Rama 3 Jarern Krung] มีห้องให้เลือกมากกว่า 78 ยูนิต เป็นสถานที่ยอดนิยมสำหรับเช่าคอนโด มีหลากหลายรูปแบบ Studio, 1 Bed, 2 Beds และแบบอื่นๆ โดยทาง Condothai ได้คัดกรองข้อมูลในการเช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 เจริญกรุง [Lumphini Place Rama 3 Jarern Krung] จะมีรายละเอียดครบ รูปภาพจริง พร้อมเข้าอยู่ ค้นหาง่าย เดินทางสะดวก โดยมีทีมงานมืออาชีพต่อรองราคาเพื่อให้ได้ เช่าคอนโดราคาถูก เพื่อความพึงพอใจสูงสุดของคุณลูกค้าในการหาเช่าคอนโดกับ Condothai